25/09/2011

Kibonzo cha Jumapili

Unapokutana na majibu ya mwanafunzi wa "dizaini" hii katika mtihani....


2 comments:

  1. Habari za siku.
    Kama mwanablogu kutoka Tanzania,nakuomba kushiriki kuchangia Mchakato wa KUFUFUA JUMUWATA(Jumuiya ya Wanablogu Tanzania).

    Tafadhali naomba ufungue hii kurasa ya
    http://blogutanzania.blogspot.com/
    kisha upendekeze jinsi ya kufufua JUMUWATA.
    Ahsante
    Luiham Ringo.

    ReplyDelete
  2. ANGELA JULIUS03/10/2011, 14:08

    KAMA NI MTOTO WAKO AMEJIBU HAYO MAJIBU KWENYE MTIHANI LOL INABIDI UPIGE GOTI UMWOMBE MUNGU MANAKE NI HATARI NA BALAA.
    USHAURI KWA SISI WENYE WATOTO NI VIZURI WANAPOKUWA WAMERUDI SHULE UCHEKI MADAFTARI YAO NA KAZI ZAO ZA KILA SIKU HUKO SHULE BILA KUSAHAU MITIHANI YAO.

    ReplyDelete